lnwshop logo

LED Panel 15.6" 40 PIN 1366 x 768 (ใช้ได้หลายรุ่น)

LED Panel 15.6" 40 PIN 1366 x 768 (ใช้ได้หลายรุ่น)
รหัสสินค้า 009-15601
หมวดหมู่ 15.6"
ราคา 1,950.00 บาท
สถานะสินค้า พร้อมส่ง
สภาพ สินค้าใหม่
แก้ไขล่าสุด 27 ก.ย. 2560
ความพึงพอใจ ยังไม่มีความคิดเห็น
จำนวน
ชิ้น
หยิบลงตะกร้า
Share
Scan this!

 


      • LP156WH2
      • LP156WH2-TLA1
      • LP156WH2-TLAA
      • LP156WH2-TLAC
      • LP156WH2-TLBA
      • LP156WH2-TLEA
      • LP156WH2-TLE1
      • LP156WH2-TLF1
      • LP156WH2-TLFA
      • LP156WH2-TLQ1
      • LP156WH2-TLQ2
      • LP156WH2-TLQA
      • LP156WH2-TLQB
      • LP156WH2-TLQ2
      • LP156WH2-TLR2
      • LP156WH2-TLRA
      • LP156WH2-TLRB
      • LP156WH4 TLN1 
      • LP156WH4-TLA1
      • LP156WH4-TLB1 
      • LP156WH4-TLN2
      • LP156WH4 TLN4 
      • LTN156AT02 
      • LTN156AT02A
      • LTN156AT02-A04
      • LTN156AT02-B04
      • LTN156AT02-D01
      • LTN156AT05
      • LTN156AT05-H01
      • LTN156AT05-H07
      • LTN156AT05-W01
      • LTN156AT09
      • LTN156AT09-B02
      • LTN156AT15
      • LTN156AT15-C01
      • LTN156AT16-L01
      • LTN156AT17
      • LTN156AT23
      • LTN156AT24
AU OPTRONICS
B156XTN02 .0
B156XW02 V.0
  • B156XW02 V.1
  • B156XW02 V.2
  • B156XW02 V.3
  • B156XW02 V.6
  • BT156GW01 V.1
  • BT156GW01 V.4
  • BT156GW02 V.0 
  • CLAA156WA11A D
  • CLAA156WB11A
  • INFOVISION
  • M156NWR2 R.0
  • N156B6-L04
  • N156B6-L06 
  • N156B6-L0A
  • N156B6-L0B
  • N156B6-L07
  • N156BGE-L21 
  • N156BGE-L21 Rev.C1

 


ASUS 
ASUS F52 G53 G60 K50 K51 K52 K53 K54
K55 N51 N53 P50 P52 X52 X53 X54 Series
ASUS A53 A53B A53BY A53E A53T A53TA
A53SC A53SJ A53SV P50IJ A52F A52N A52JT

A52JU X54C X54HR X54L X54H

ACER
Extensa 5635ZG 5635G 5635Z 5635 5235
Aspire 5235    5236    5340    5536    5536G    
Aspire 5635
    5635Z  5635ZG         
Aspire 5738    5738G  5738T    5738Z    5739G    5739
Aspire 5740
    5741G 
  5740D    5741       5742      
Aspire 5750    5755    5755G 
Aspire 5935    5940G   5942      5942G  
Aspire E1-531  E1-571   
Travelmate 5740

DELL
Studio 1555 1557 1558
Inspiron 1545 1564 1546
Inspiron 15R N5010 N5030 N5110 M5030 N5040 M501R (M5010) M5110 5520
XPS 15 L501X L502X
Latitude E5520
Vostro 3550


IBM LENOVO
IdeaPad Y550  G550 G560 G560E G570 G650 Z570 Z575 Z580 Z590
ThinkPad E520 Edge SL510  T510  T510i W510 / Essential B560


HP/COMPAQ
Presario 615 610  625 635

Presario CQ61 CQ56
Pavilion G60 G62
Pavilion G6 DV6 Series
ProBook 4520s 6555b

 

TOSHIBA 
Satellite C650 C650D L500D L500 S500
S500 L450 L450D L455 L650 L650D L650 C650 L655  
L655D L505 C660D A500  C660 L755 A665 L855 L850 Series
Tecra A11 S11

MSI  CX500

FUJITSU Lifebook A530 AH530 AH531 AH550

SAMSUNG NP E252 NP 21 NP510R5E   R519 R520 R522
R530 R540 RV510 RV511 RV511 X520 RF511

SONY VAIO VPCEB VPCEH SERIES  PCG-71811M




LTN156AT05

aeProduct.getSubject()aeProduct.getSubject()

(แอด Line อัตโนมัตในมือถือ คลิ๊กเลย)


Tel: 061-9953978 คุณนก

  Tel: 061-5593978 คุณจิ  

  Tel: 074-429019

คุณนก ตลอด 24 ชม.

 LineID : @aspac 

LineID : aspac1 

LineID : jeaspac

  



(แอด Line อัตโนมัตในมือถือ คลิ๊กเลย)


Tel: 061-9953978 คุณนก

  Tel: 061-5593978 คุณจิ  

Tel: 074-429019
คุณนก ตลอด 24 ชม.

 LineID : @aspac 

LineID : aspac1 

LineID : jeaspac

สินค้านี้ยังไม่มีคนรีวิว
คำถาม
รายละเอียด
ชื่อผู้ถาม
ข้อมูลสำหรับการติดต่อกลับ (ไม่เปิดเผย เห็นเฉพาะเจ้าของร้าน)
อีเมล
เบอร์มือถือ
  • ถาม
สินค้านี้ยังไม่มีคนถามคำถาม
ALT NAME

ไปรษณีย์ไทย

ชำระเงินก่อน 15.30น. ส่งสินค้าออกวันเดียวกัน หลังจากนั้น ส่งสินค้าออกวันถัดไป


ALT NAME

เคอรี่ เอ็กซ์เพรส (ประเทศไทย)

ชำระเงินก่อน 14.00น. ส่งสินค้าออกในวันเดียวกัน หลังจากนั้น ส่งสินค้าออกวันถัดไป

 

ธ.กสิกรไทย สาขาย่อย ถ.กาญจนวณิชย์หาดใหญ่ ออมทรัพย์
พร้อมเพย์ สาขา- -
  • ค่าธรรมเนียม 5%
  • การชำระผ่าน PayPal คุณไม่จำเป็นต้องแจ้งชำระเงิน เนื่องจากระบบจะจัดการให้คุณทันที ที่คุณชำระเงินเสร็จสมบูรณ์
เพื่อความเข้าใจตรงกันระหว่างผู้ซื้อและผู้ขายและมิตรภาพที่ดีต่อกัน กรุณาทำความเข้าใจเงื่อนไข

 

CATEGORY

MEMBER

เข้าสู่ระบบด้วย
เข้าสู่ระบบ
สมัครสมาชิก

ยังไม่มีบัญชีเทพ สร้างบัญชีใหม่ ไม่เกิน 5 นาที
สมัครสมาชิก (ฟรี)

TRACKCODE

  • ค้นหา
*ใส่ order id หรือ email ที่ใช้ในการสั่งซื้อ
ดูรหัสพัสดุทั้งหมด »

STATISTICS

หน้าที่เข้าชม66,490 ครั้ง
ผู้ชมทั้งหมด33,213 ครั้ง
เปิดร้าน27 พ.ย. 2558
ร้านค้าอัพเดท17 ก.ค. 2561
Go to Top
พูดคุย-สอบถาม คลิก