lnwshop logo

DELL Hinge บานพับจอ Latitude E4300 E4310

DELL Hinge บานพับจอ Latitude E4300 E4310
รหัสสินค้า DEH0007
หมวดหมู่ Dell
ราคา 590.00 บาท
สถานะสินค้า พร้อมส่ง
สภาพ สินค้าใหม่
แก้ไขล่าสุด 28 มิ.ย. 2559
ความพึงพอใจ ยังไม่มีความคิดเห็น
จำนวน
ชุด
หยิบลงตะกร้า
Share
Scan this!

DELL Hinge บานพับจอ Latitude E4300 E4310

ราคา: 590฿ 

สินค้ารับประกัน 6 เดือน 
ฟรีค่าจัดส่ง

DELL NOTEBOOK HINGE  ขาบานพับ โน๊ตบุ๊ค

Fit Model : Latitude E4300  E4310 Series

ไม่อยากเสียเวลาสั่งสินค้าผิด  กรุณาอย่าโอนเงินชำระค่าสินค้ามาก่อน 

จนกว่าจะยืนยันสินค้าตรงตามสเป็คที่ท่านต้องการ และรับข้อความแจ้งยอดโอนจากทางบริษัทฯ แล้วเท่านั้น

ติดต่อสอบถามกรุณาอินบ็อคมาสอบถามก่อนได้ค่ะ inbox หาเรา

line ID: aspac1 หรือกดลิงค์นี้ค่ะ => http://line.me/ti/p/rP4YKUOGn1 (จะตอบเร็วกว่า)

https://www.facebook.com/messages/aspac.technology/

โทรศัพท์ : 074-429019 มือถือ 061-9953978 , 061-5593978

*******************************************
จำหน่ายอะไหล่โน๊ตบุ๊ค ส่งฟรี EMS
เพจ : https://www.facebook.com/technology.aspac/
เว็ปไซด์ : http://aspac-technology.com/
email : aspaccom@gmail.com
*************************************

 

สินค้านี้ยังไม่มีคนรีวิว
คำถาม
รายละเอียด
ชื่อผู้ถาม
ข้อมูลสำหรับการติดต่อกลับ (ไม่เปิดเผย เห็นเฉพาะเจ้าของร้าน)
อีเมล
เบอร์มือถือ
  • ถาม
สินค้านี้ยังไม่มีคนถามคำถาม
ALT NAME

ไปรษณีย์ไทย

ชำระเงินก่อน 15.30น. ส่งสินค้าออกวันเดียวกัน หลังจากนั้น ส่งสินค้าออกวันถัดไป


ALT NAME

เคอรี่ เอ็กซ์เพรส (ประเทศไทย)

ชำระเงินก่อน 14.00น. ส่งสินค้าออกในวันเดียวกัน หลังจากนั้น ส่งสินค้าออกวันถัดไป

 

ธ.กสิกรไทย สาขาย่อย ถ.กาญจนวณิชย์หาดใหญ่ ออมทรัพย์
พร้อมเพย์ สาขา- -
  • ค่าธรรมเนียม 5%
  • การชำระผ่าน PayPal คุณไม่จำเป็นต้องแจ้งชำระเงิน เนื่องจากระบบจะจัดการให้คุณทันที ที่คุณชำระเงินเสร็จสมบูรณ์
เพื่อความเข้าใจตรงกันระหว่างผู้ซื้อและผู้ขายและมิตรภาพที่ดีต่อกัน กรุณาทำความเข้าใจเงื่อนไข

 

CATEGORY

MEMBER

เข้าสู่ระบบด้วย
เข้าสู่ระบบ
สมัครสมาชิก

ยังไม่มีบัญชีเทพ สร้างบัญชีใหม่ ไม่เกิน 5 นาที
สมัครสมาชิก (ฟรี)

TRACKCODE

  • ค้นหา
*ใส่ order id หรือ email ที่ใช้ในการสั่งซื้อ
ดูรหัสพัสดุทั้งหมด »

STATISTICS

หน้าที่เข้าชม65,990 ครั้ง
ผู้ชมทั้งหมด32,989 ครั้ง
เปิดร้าน27 พ.ย. 2558
ร้านค้าอัพเดท16 ก.ค. 2561
Go to Top
พูดคุย-สอบถาม คลิก