lnwshop logo

Original AC Adapter For DELL 19.5V / 3.34A 65W 7.4x5.0 mm (หัวแปดเหลี่ยม มีเข็ม)

Original AC Adapter For DELL 19.5V / 3.34A 65W 7.4x5.0 mm (หัวแปดเหลี่ยม มีเข็ม)
รหัสสินค้า 001-DE02
หมวดหมู่ Dell
ราคา 1,200.00 บาท
สถานะสินค้า พร้อมส่ง
สภาพ สินค้าใหม่
แก้ไขล่าสุด 17 ก.ย. 2560
ความพึงพอใจ ยังไม่มีความคิดเห็น
จำนวน
ชุด
หยิบลงตะกร้า
Scan this!

 

 


LA90PM111
PA-1900-32D2
0W6KV
ADP-90LDD
DA90PM111
PA-21 XK850
DA65NS4-00
ADP-65AH B

Dell Inspiron: 1150 1420 1440 1501 1520 1521 1525 1526 1545 1720 1721 1750 6000 6400 8500 8600 9200 9300 9400 300 M 500 M505 M600 M630 M640 M700 M710 ME1405 E1505

Dell Latitude: 100L 131L D410 D400 D420 D430 D505 D500 D510 D530 D520 D531 D531N D600 D560 D610 D620 D630N D630 D631 D631N D810 D800 D820 D830 D830N X300

Dell XPS M140 M1210 M1330 M1530

Dell Studio15 17

Dell Precision M20 M2300 M4300 M65 M70

Dell Vostro 1000 1400 1500 1700

 















(แอด Line อัตโนมัตในมือถือ คลิ๊กเลย)



Tel: 061-9953978 คุณนก

Tel: 061-5593978 คุณจิ  

           Tel: 074-429019              

คุณนก ตลอด 24 ชม.

 LineID : @aspac 

LineID : aspac1 

LineID : jeaspac


aeProduct.getSubject() 
battery packing (2)

aeProduct.getSubject() 

aeProduct.getSubject()

ไม่อยากเสียเวลาสั่งสินค้าผิด  กรุณาอย่าโอนเงินชำระค่าสินค้ามาก่อน 

จนกว่าจะยืนยันสินค้าตรงตามสเป็คที่ท่านต้องการ และรับข้อความแจ้งยอดโอนจากทางบริษัทฯ แล้วเท่านั้น



(แอด Line อัตโนมัตในมือถือ คลิ๊กเลย)


Tel: 061-9953978 คุณนก

Tel: 061-5593978 คุณจิ  

           Tel: 074-429019              

คุณนก ตลอด 24 ชม.

 LineID : @aspac 

LineID : aspac1 

LineID : jeaspac

สินค้านี้ยังไม่มีคนรีวิว
คำถาม
รายละเอียด
ชื่อผู้ถาม
ข้อมูลสำหรับการติดต่อกลับ (ไม่เปิดเผย เห็นเฉพาะเจ้าของร้าน)
อีเมล
เบอร์มือถือ
  • ถาม
สินค้านี้ยังไม่มีคนถามคำถาม
ALT NAME

ไปรษณีย์ไทย

ชำระเงินก่อน 15.30น. ส่งสินค้าออกวันเดียวกัน หลังจากนั้น ส่งสินค้าออกวันถัดไป


ALT NAME

เคอรี่ เอ็กซ์เพรส (ประเทศไทย)

ชำระเงินก่อน 14.00น. ส่งสินค้าออกในวันเดียวกัน หลังจากนั้น ส่งสินค้าออกวันถัดไป

 

ธ.กสิกรไทย สาขาย่อย ถ.กาญจนวณิชย์หาดใหญ่ ออมทรัพย์
พร้อมเพย์ สาขา- -
  • ค่าธรรมเนียม 5%
  • การชำระผ่าน PayPal คุณไม่จำเป็นต้องแจ้งชำระเงิน เนื่องจากระบบจะจัดการให้คุณทันที ที่คุณชำระเงินเสร็จสมบูรณ์
เพื่อความเข้าใจตรงกันระหว่างผู้ซื้อและผู้ขายและมิตรภาพที่ดีต่อกัน กรุณาทำความเข้าใจเงื่อนไข

 

CATEGORY

MEMBER

เข้าสู่ระบบด้วย
เข้าสู่ระบบ
สมัครสมาชิก

ยังไม่มีบัญชีเทพ สร้างบัญชีใหม่ ไม่เกิน 5 นาที
สมัครสมาชิก (ฟรี)

TRACKCODE

  • ค้นหา
*ใส่ order id หรือ email ที่ใช้ในการสั่งซื้อ
ดูรหัสพัสดุทั้งหมด »

STATISTICS

หน้าที่เข้าชม72,025 ครั้ง
ผู้ชมทั้งหมด35,846 ครั้ง
เปิดร้าน27 พ.ย. 2558
ร้านค้าอัพเดท10 ส.ค. 2561
Go to Top
พูดคุย-สอบถาม คลิก